Longines Legend Diver L3.374.4.30.2 Watch 36mm
Size
Wrist size
MSP: 103229
67,375,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 7 năm tại Công ty.
› Bảo hành 2 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Thợ lặn huyền thoại Longines L3.374.4.30.2
hình tròn
Vật liệu: thép không gỉ
Mặt kính tinh thể sapphire chống xước, có nhiều lớp phủ chống phản chiếu ở mặt dưới
Vỏ sau Vỏ có vít
Kích thước Ø 36,00 mm
Khoảng cách quai 19 mm
Độ dày 11,90 mm
Khả năng chống nước Khả năng chịu nước ở mức 30 bar
Đặc điểm trường hợp Vương miện bắt vít
Trọng lượng 62,9 g
Màu quay số màu be
Vạch giờ Các chữ số và chỉ số Ả Rập được sơn màu
Bàn tay được đánh bóng bằng bạc
Đặc tính Super-LumiNova® của Thụy Sĩ
Loại chuyển động Tự động
Chức năng Giờ, phút, giây và ngày
Cỡ nòng L592
Vòng tay/Dây đeo
Chất liệu Dây đeo tổng hợp
Màu be màu
Khóa Có khóa
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : HERITAGE
Mã sản phẩm : 103229
Giới tính : Nữ
Loại máy : Automatic
Đường kính : 36mm