BVLGARI LVCEA 102190 LUP33BGGD WATCH 33MM
Size
Wrist size
MSP: 78316
828,000,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ LVCEA có vỏ và dây đeo bằng vàng hồng 18 kt, mặt số màu đen đục.
Đồng hồ LVCEA với bộ chuyển động cơ học, lên dây tự động, vỏ bằng vàng hồng 33 mm 18 kt, vương miện bằng vàng hồng 18 kt đính đá và kim cương cắt cabochon màu hồng, mặt số màu đen đục với mặt đế guilloché, cọc số mạ vàng, chữ số La Mã 12 & 6 và vòng tay vàng hồng 18 kt
Kích thước vỏ: 33 mm
Chống nước: 50M
Chất liệu dây đeo: Vàng
Phong trào: B77
Chức năng: Ngày, Giờ-Phút, Giây
Quanh co: Tự động
tầm cỡ: Dự trữ năng lượng: ~ 42 giờ
Độ rung: 28'800 Vph (4 Hz)
Đồ trang sức: 21
Đường kính: 25,60 mm
Độ dày: 3,60 mm
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : LVCEA
Mã sản phẩm : 78316
Giới tính : Nữ
Loại máy : Automatic
Đường kính : 33mm