BVLGARI OCTO FINISSIMO 102711 BGO40C14TLXTAUTO 40MM
Size
Wrist size
MSP: 78644
419,750,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Biểu hiện đặc biệt của thiết kế táo bạo và độ chính xác cao nhất, Octo bao bọc sự tinh tế đơn giản, sự sáng tạo của Ý và sự tinh thông của Thụy Sĩ trong nghệ thuật chế tạo đồng hồ. Vào thế kỷ 15 và 16, các nghệ sĩ người Ý như Leonardo Da Vinci đã xuất sắc trong việc tạo ra những kiệt tác mang tính sáng tạo và đẹp vượt thời gian. Được thúc đẩy bởi cùng một thiên tài, Octo kết hợp thiết kế hình bát giác độc đáo – lấy cảm hứng từ Vương cung thánh đường Massentius La Mã năm 310 sau Công Nguyên – với các cơ chế đặc biệt. Vượt qua các ranh giới về tính khả thi của chế tạo đồng hồ trong việc tìm kiếm vẻ đẹp hoàn hảo, Octo Finissimo Automation đặt ra một cột mốc mới trong thế giới các chức năng chế tác đồng hồ phức tạp. Chiếc đồng hồ đặc biệt này có tổng độ dày chỉ 5,15 mm, trong khi bộ chuyển động tự lên dây chỉ dày 2,23 mm đối với đường kính 40 mm.
Octo Finissimo tự động với bộ máy cơ khí sản xuất siêu mỏng, lên dây tự động (microrotor bạch kim), giây nhỏ (dày 2,23mm), cỡ nòng BVL 138 - Finissimo được trang trí bằng tay với côtes de Genève, hoàn thiện vát cạnh và perlage, dự trữ năng lượng 55 giờ. Vỏ titan siêu mỏng 40 mm (dày 5,15 mm), mặt sau trong suốt, núm vặn bằng titan bằng gốm, mặt số titan, dây đeo cá sấu và khóa ardillon titan. Chống nước lên đến 30 mét.
Kích thước vỏ: 40 mm
Chống nước: 30M
Chất liệu dây: Da cá sấu
Bộ máy: BVL 138
Kiểu: Tự động
Chức năng: Giờ-Phút, Giây nhỏ
Quanh co: Tự động
Calibre: Dự trữ năng lượng: ~ 55 giờ
Độ rung: 21'600 Vph (3 Hz)
Đồ trang sức: 31
Đường kính: 36,60 mm
Độ dày: 2,35 mm
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78644
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 40mm