IWC Portugieser IW504505 Tourbillon Limited 45mm
Size
Wrist size
MSP: 93239
4,564,000,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 năm tại Công ty.
› Bảo hành 2 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Trường hợp
Vỏ bạch kim
Đường kính 45,0 mm
Chiều cao 15,2 mm
Mặt sau bằng kính Sapphire nhìn xuyên thấu
Chống nước 3 thanh
Quay số
Mặt số mạ bạc
Sự chuyển động
Cỡ nòng 51950
Bộ máy do Iwc sản xuất
Tự động, tự lên dây
Dự trữ năng lượng 168 giờ
Tần số 19800,0 Vph (2,75 Hz)
54 viên ngọc
Phun cát, mạ Rhodium
Dây đeo
Dây da cá sấu xanh của Santoni
Chiều rộng dây đeo 22 mm
Đặc trưng
Tourbillon phút bay
Lịch Vạn Niên Với Màn Hình Hiển Thị Thứ, Ngày, Tháng, Năm Với Bốn Chữ Số Và Tuần Trăng Vạn Niên
Dự trữ năng lượng trong 7 ngày
Hiển thị dự trữ năng lượng
Kính Sapphire, Cạnh cong, Lớp phủ chống phản chiếu ở cả hai mặt
Lên dây tự động Pellaton
Rotor bằng vàng 18 carat 5n
Giới hạn ở 50 miếng
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : PORTUGIESER
Mã sản phẩm : 93239
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 0mm