TISSOT PR 100 T101.452.36.041.00 DUAL TIME 39MM
Size
Wrist size
MSP: 74886
11,280,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 6 năm tại Công ty.
› Bảo hành 2 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
SỰ MIÊU TẢ
Vỏ thép không gỉ tông vàng hồng với dây đeo bằng da màu xanh.
Viền cố định bằng thép không gỉ tông vàng hồng.
Mặt số màu xanh lam với kim màu vàng hồng và vạch chỉ giờ.
Loại quay số: Analog.
Hiển thị ngày ở vị trí 6 giờ.
Một mặt số phụ 24 giờ.
Chuyển động thạch anh.
Tinh thể sapphire chống trầy xước.
Kích thước vỏ: 39 mm.
Độ dày vỏ: 20 mm.
Hình dạng vỏ tròn.
Chiều rộng dải: 10,1 mm.
Chống nước ở độ sâu 100 mét / 330 feet.
Chức năng: giờ, phút, giây, ngày kép.
Phong cách đồng hồ đeo tay.
Nhãn đồng hồ: Swiss Made
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : T-CLASSIC
Mã sản phẩm : 74886
Giới tính : Nam
Loại máy : - Chưa phân loại -
Đường kính : 39mm