Raymond Weil SI2001-2238D-R-6 Maestro
Size
Wrist size
MSP: 96499
1,690,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› Sản phẩm nhập khẩu chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 7 năm tại Công ty.
› Bảo hành 2 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Chất liệu dây đeo Da thú
Loại khóa Không có
Độ rộng băng tần 20,0 mm
bề ngang dây 20,0 mm
Chiều rộng dây đeo ở khóa 16mm
Màu dây đeo Đen
Gắn dây đeo thẳng Đúng
Màu khóa không áp dụng
Kiểu gắn kết Đinh ghim
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : MAESTRO
Mã sản phẩm : 96499
Giới tính : Nam
Loại máy : N/A
Đường kính : 0mm