BVLGARI OCTO 102488 BGO41BBSPGVDCH 41MM
Size
Wrist size
MSP: 78676
416,875,000404,369,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ Octo Velocissimo Ultranero với bộ máy sản xuất cơ khí, tích hợp đồng hồ bấm giờ tần số cao (5Hz), cơ cấu bánh xe cột, bộ thoát silicon, lên dây tự động và ngày, cỡ nòng BVL 328 -Velocissimo được trang trí bằng perlage, côtes de Genève và hoàn thiện vát cạnh, dự trữ năng lượng 50 giờ . Vỏ thép không gỉ 41 mm được xử lý bằng Kim cương đen giống như Carbon, viền và vương miện bằng vàng hồng 18 kt bằng gốm, vỏ sau trong suốt, mặt số sơn mài bóng, cọc số bằng vàng hồng được chế tác thủ công, dây đeo cao su tích hợp và khóa ardillon bằng thép không gỉ được xử lý bằng Kim cương đen Giống như Cacbon. Chống nước lên đến 100 mét.
Kiểu: Đơn giản
Chức năng: Chronograph Ngày
Quanh co: Tự động
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78676
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 41mm