BVLGARI OCTO 102737 BGO41BBSVD/N 41MM
Size
Wrist size
MSP: 78681
234,312,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ Octo Ultranero với bộ máy sản xuất cơ khí, lên dây tự động và ngày, cỡ nòng BVL 193 được trang trí bằng đá perlage, côtes de Genève và hoàn thiện vát cạnh, thùng đôi và dự trữ năng lượng 50 giờ. Vỏ thép không gỉ 41 mm được xử lý bằng Diamond Like Carbon màu đen, vỏ sau trong suốt, mặt số sơn mài màu đen được đánh bóng, cọc số chế tác bằng tay, dây đeo cao su tích hợp và khóa ardillon bằng thép không gỉ được xử lý bằng Diamond Like Carbon màu đen. Chống nước lên đến 100 mét.
Kích thước vỏ: 41mm
Chống nước: 100M
Chất liệu dây đeo: Cao su
Bộ máy: BVL 191
Kiểu: Tự động
Chức năng: Ngày, Giờ-Phút, Giây
Quanh co: Tự động
Calibre: Dự trữ năng lượng: ~ 42 giờ
Độ rung: 28'800 Vph (4 Hz)
Đồ trang sức: 26
Đường kính: 25,60 mm
Độ dày: 3,80 mm
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78681
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 41mm