BVLGARI OCTO FINISSIMO 102373 BGO40PDLXT 40MM
Size
Wrist size
MSP: 78938
1,152,875,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ Octo Finissimo với bộ chuyển động sản xuất cơ khí siêu mỏng, lên dây bằng tay, giây nhỏ (dày 2,23mm), chỉ báo dự trữ năng lượng ở mặt sau, cỡ nòng siêu mỏng BVL 128 - Finissimo, được trang trí bằng côtes de Genève, hoàn thiện vát cạnh và ốc sên, 65 giờ dự trữ năng lượng. Vỏ bạch kim siêu mỏng 40 mm (dày 5,75 mm), viền bezel đính kim cương cắt sáng chói, mặt sau vỏ trong suốt, núm vặn bằng gốm, mặt số sơn mài đen bóng, cọc số nổi, dây đeo cá sấu tích hợp và khóa ardillon bạch kim.
kích thước vỏ: 40 mm
Chất liệu dây đeo: Da cá sấu
chức năng: Giờ-Phút, Giây nhỏ
cuộn dây: Bằng tay
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78938
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 40mm