BVLGARI OCTO 102031 BGO41BSSD 41MM
Size
Wrist size
MSP: 78657
214,187,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ Octo với bộ máy sản xuất cơ khí, lên dây tự động và hiển thị ngày, cỡ nòng BVL 193 được trang trí bằng đá perlage, côtes de Genève và hoàn thiện vát cạnh, thùng đôi và dự trữ năng lượng 50 giờ. Vỏ thép không gỉ 41 mm, mặt sau trong suốt, núm vặn bằng gốm, mặt số sơn mài, cọc số chế tác bằng tay và dây đeo bằng thép không gỉ.
kích thước vỏ: 41 mm
Chống nước: 100M
Chất liệu dây đeo: Thép không gỉ
Bộ máy: BVL 193
Chức năng: Ngày, Giờ-Phút, Giây
Quanh co: Tự động
Calibre: Dự trữ năng lượng: ~ 50 giờ
Độ rung: 28'800 Vph (4 Hz)
Đồ trang sức: 28
Đường kính: 25,60 mm
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78657
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 41mm