BVLGARI OCTO ROMA 102704 OC41BSSD 41MM
Size
Wrist size
MSP: 78649
207,000,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ Octo Roma với bộ máy sản xuất cơ khí, lên dây tự động, cỡ nòng BVL 191 - Solotempo được trang trí bằng côtes de Genève, vát cạnh và hoàn thiện bằng ốc vít, dự trữ năng lượng 42 giờ, vỏ thép không gỉ 41 mm, mặt sau vỏ trong suốt, bộ vương miện bằng gốm, sơn mài đen đánh bóng mặt số, cọc số chế tác bằng tay, dây đeo bằng thép không gỉ và khóa gập. Chống nước lên đến 50 mét.
Kích thước vỏ: 41 mm
Chống nước: 50M
Chất liệu dây đeo: Thép không gỉ
Bộ máy: BVL 191
Kiểu: Tự động
Chức năng: Ngày, Giờ-Phút, Giây
Quanh co: Tự động
Calibre: Dự trữ năng lượng: ~ 42 giờ
Độ rung: 28'800 Vph (4 Hz)
Đồ trang sức: 26
Đường kính: 25,60 mm
Độ dày: 3,80 mm
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78649
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 41mm