BVLGARI OCTO 102116 BGO41BSSDCH 41MM
Size
Wrist size
MSP: 78668
324,875,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ Octo Velocissimo với bộ máy sản xuất cơ khí, tích hợp đồng hồ bấm giờ tần số cao (5Hz) với cơ cấu bánh xe cột, bộ thoát silicium, lên dây tự động và ngày, cỡ nòng BVL 328 -Velocissimo được trang trí bằng perlage, hoàn thiện côtes de Genéve và dự trữ năng lượng 50 giờ. Vỏ thép không gỉ 41 mm, mặt sau trong suốt, núm vặn bằng gốm, mặt số sơn mài bóng loáng, cọc số chế tác bằng tay và dây đeo bằng thép không gỉ. Chống nước lên đến 100 mét.
Kích thước vỏ: 41 mm
Chống nước: 100M
Chất liệu dây đeo: Thép không gỉ
Bộ máy: VELOCISSIMO BVL 328
Chức năng: Ngày Chronograph
Quanh co: Tự động
Calibre: Dự trữ năng lượng: ~ 50 giờ
Độ rung: 36'000 Vph (5 Hz)
Đồ trang sức: 31
Đường kính: 30,00 mm
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78668
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 41mm