BVLGARI OCTO 102121 BGO38BSLD 38MM
Size
Wrist size
MSP: 78652
202,687,000 VNĐ
Quý khách cần hỗ trợ?
› 100% sản phẩm chính hãng.
› Vận chuyển miễn phí toàn quốc.
› Thanh toán sau khi nhận hàng.
› Bảo hành 8 Năm tại Công ty.
› Bảo hành 5 năm chính hãng toàn cầu.
› Gọi 1800 0091 hoặc 028 3833 9999 để đặt hàng.
Giới thiệu
Đồng hồ Octo Solotempo với bộ máy sản xuất cơ khí, tự động lên dây và ngày tức thời, BVL 191 - cỡ nòng Solotempo được trang trí bằng côtes de Genève, hoàn thiện vát cạnh và bắt vít, dự trữ năng lượng trong 42 giờ. Vỏ thép không gỉ 38 mm, mặt sau trong suốt, bộ vỏ bằng gốm, mặt số sơn mài đánh bóng, cọc số chế tác bằng tay, dây đeo cá sấu tích hợp và khóa gập bằng thép không gỉ. Chống nước lên đến 100 mét.
Kích thước vỏ: 36 mm
Chống nước: 100M
Chất liệu dây: Da cá sấu
Bộ máy: SOLOTEMPO BVL 191
Chức năng: Ngày, Giờ-Phút, Giây
Quanh co: Tự động
tầm cỡ: Dự trữ năng lượng: ~ 42 giờ
Độ rung: 28'800 Vph (4 Hz)
Đồ trang sức: 26
Đường kính: 25,60 mm
Độ dày: 3,80 mm
Thông số
Thông số
Bộ sưu tập : OCTO
Mã sản phẩm : 78652
Giới tính : Nam
Loại máy : Automatic
Đường kính : 38mm